ต้องการโหลด plugin, template module ที่มีสอนในบทเรียนJoomla 3.2

wave
jack rich
2,070
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
ต้องการโหลด plugin, template module ที่มีสอนในบทเรียนJoomla 3.2

<P>ได้สมัครสมาชิก Preemium แล้ว เพื่อศึกษาสร้างเว็บไซต์โรงเรียนด้วย Joomla 3.2 แต่เนื่องจากไม่มี plugin, template module ประกอบบทเรียน พอจะมีให้ดาวน์โหลด plugin, template module ที่มีสอนในบทเรียน Joomla3.2 ใหมครับ&nbsp; มือใหม่ หาโหลดไฟล์ตามวีดีโอตัวอย่างยาก<BR></P>

2 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น

• jack rich

ได้สมัครสมาชิก Preemium แล้ว เพื่อศึกษาสร้างเว็บไซต์โรงเรียนด้วย Joomla 3.2 แต่เนื่องจากไม่มี plugin, template module ประกอบบทเรียน พอจะมีให้ดาวน์โหลด plugin, template module ที่มีสอนในบทเรียน Joomla3.2 ใหมครับ  มือใหม่ หาโหลดไฟล์ตามวีดีโอตัวอย่างยาก

สวัสดีครับ เราได้ทำการรวบรวมไว้พร้อมวีดีโอการสอน Joomla 3 ตามนี้ครับ หากจะกรุณาสนับสนุนเรา ขอบคุณครับ DVD Video-Joomla 3.2 + DVD ข้อมูลประกอบ