การทำพื้นหลังเมนู

wave
KINGKaN YONTNTM
2,517
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
การทำพื้นหลังเมนู

<p>การทำพื้นหลังที่ได้กล่าวใน วีดีโอ. &nbsp;การทำพื้นหลังของเมนูที่ได้ยกตัวอย่างที่ให่ใส่ สตาร์ชิต hanuma-menu นั้นต้องทำอย่างไรครับเปิดอยู่หลายเที่ยวยังไม่เจอวีดีโอที่ว่าจะสอนวีธีให้เลยครับ ช่วยกรุณาชี้แนะวิธีทำให้ด้วยครับผม</p>

2 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น

• KINGKaN YONTNTM

การทำพื้นหลังที่ได้กล่าวใน วีดีโอ.  การทำพื้นหลังของเมนูที่ได้ยกตัวอย่างที่ให่ใส่ สตาร์ชิต hanuma-menu นั้นต้องทำอย่างไรครับเปิดอยู่หลายเที่ยวยังไม่เจอวีดีโอที่ว่าจะสอนวีธีให้เลยครับ ช่วยกรุณาชี้แนะวิธีทำให้ด้วยครับผม

ไปที่ ส่วนเสริม การจัดการโมดูล เปิดโมดูที่เป็นเมนู ด้านขวามือ ในส่วนของ ขั้นสูง ตรงส่วนเสริมท้ายโมดูลคลาส ใส่ hanuman-vmenu ครับ