หาคนร่วมทีมทำโปรเจค startup มีหุ้นส่วนให้เป็น co-founder ขอคนทำเว็บไซต์ได้ แอดมาคุยระบบกันได้ครับ

wave
Worakit Jms
4,330
ฟรีแลนซ์ (Freelance)
หาคนร่วมทีมทำโปรเจค startup มีหุ้นส่วนให้เป็น co-founder ขอคนทำเว็บไซต์ได้ แอดมาคุยระบบกันได้ครับ

หาเพื่อนร่วมทีมทำสาร์ตอัพครับ ระบบเว็บไซต์มีตัวอย่างระบบให้ดูครับ

เป็นสตาร์ทอัพที่มีช่องทางการหาเงินแน่นอน 100%

พอดีผมเก่งด้านการตลาดออนไลน์ ขาดคนทำเว็บไซต์ครับ

ถ้าใครสนใจแอดไลน์มาที่ ไอดี sudkayt

แอดมาคุยรายละเอียดระบบกันก่อนได้ครับ

3 ความคิดเห็น

• รัชกร นนท์ศิริ

• Bonlawit Butsabong

• Ekl BizdataAnalysis

ยินดีทำ StartUp Project ในส่วนที่แจ้ง อีเมล์ทางทีม plusonlinemedia@gmail.com ครับ

ขอรายละเอียดครับ soghband@gmail.com

ขอรายละเอียดด้วยคนครับ kingsctnet@gmail.com