การแสดงผลตารางในหน้าเว็บไม่ถูกต้อง ควรแก้ไขอย่างไรครับ

wave
เชิดศักดิ์ อู่ปัญญา
1,725
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
การแสดงผลตารางในหน้าเว็บไม่ถูกต้อง ควรแก้ไขอย่างไรครับ

<p>ผมใช้ joomla 3.2.1 แล้วก็ download template มาใช้ครับ</p><p>การปรับแต่งอื่นๆก็ปกติดี แต่ปัญหาที่พบก็คือ พอแสดงโมดูลแบบ HTML ที่สร้างเอง</p><p>แล้วใส่ตารางลงไป ในหน้าการปรับแต่งตารางก็ดูดีครับแต่พอแสดงผลกลับไม่ได้ผลลัพธ์ตามที่ทำไว้</p><p>ควรแก้ไขอย่างไรครับ</p><p>ภาพเทมเพลทที่ใช้ครับ</p><p><br></p>

1 ความคิดเห็น

• เชิดศักดิ์ อู่ปัญญา

ผมใช้ joomla 3.2.1 แล้วก็ download template มาใช้ครับ

การปรับแต่งอื่นๆก็ปกติดี แต่ปัญหาที่พบก็คือ พอแสดงโมดูลแบบ HTML ที่สร้างเอง

แล้วใส่ตารางลงไป ในหน้าการปรับแต่งตารางก็ดูดีครับแต่พอแสดงผลกลับไม่ได้ผลลัพธ์ตามที่ทำไว้

ควรแก้ไขอย่างไรครับ

ภาพเทมเพลทที่ใช้ครับ