การ upload project ขึ้น host จริง

wave
sutha kwang
2,270
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
การ upload project ขึ้น host จริง

<p>รบกวนช่วยอธิบาย&nbsp;การ upload project ขึ้น host จริงด้วยครับ<br>ว่าต้องทำอย่างไร copy folder อะไรบ้าง , แก้ตรงไหนบ้างครับ<br><br>Yii มือใหม่หัดขยับ ไม่ได้เขียน web มา 10 กว่าปี เปลี่ยนไปเยอะ<br>ตอนนี้โดนลูกสั่งให้เขียนให้เป็นเพื่อไปสอนเขาอีกที<br><br>ขอบคุณครับ<br><br>bew bkk</p>

2 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น

• sutha kwang

รบกวนช่วยอธิบาย การ upload project ขึ้น host จริงด้วยครับ
ว่าต้องทำอย่างไร copy folder อะไรบ้าง , แก้ตรงไหนบ้างครับ

Yii มือใหม่หัดขยับ ไม่ได้เขียน web มา 10 กว่าปี เปลี่ยนไปเยอะ
ตอนนี้โดนลูกสั่งให้เขียนให้เป็นเพื่อไปสอนเขาอีกที

ขอบคุณครับ

bew bkk

upload project และ folder framework ขึ้นไป server จากนั้นแก้ไฟล์ index.php เพื่อ path ไปยัง folder framework ครับ