ขออนุญาติสอบถามเรื่องดาวน์โหลด ไฟล์ต่างๆครับที่ไม่ใช่รูปภาพแต่เป็น PDF, ZIP, DOC, TXT ต้องทำไง ครับ ใน yii2 ขอบคุณ มากมาก ครับ

wave
aot xaisavanh
2,280
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
ขออนุญาติสอบถามเรื่องดาวน์โหลด ไฟล์ต่างๆครับที่ไม่ใช่รูปภาพแต่เป็น PDF, ZIP, DOC, TXT ต้องทำไง ครับ ใน yii2 ขอบคุณ มากมาก ครับ

ขออนุญาติสอบถามเรื่องดาวน์โหลด ไฟล์ต่างๆครับที่ไม่ใช่รูปภาพแต่เป็น PDF, ZIP, DOC, TXT ต้องทำไง ครับ ใน  yii2  ขอบคุณ มากมาก ครับ

ผมหัดทำ ระบบเอกสาร  อับโหลดไฟล์ ได้ แล้ว แค่ ไม่รู้ วิธี ทำ ปุ่มกด ดาวโหลด พี่ พี่  คนไหน รู้วิธี ช่วย แนะ นำ หน่อย ครับ

ผม ใช้ yii 2 ครับ

ขอบคุณ มากมาก ครับ

1 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น