ตารางข้อมูลใน wampsever หายหมดเลยค่ะ

wave
Wilailak Krissadee
1,681
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
ตารางข้อมูลใน wampsever หายหมดเลยค่ะ

<p>พอทำถึงพาส 2 อยู่ดีๆๆ joomla ก็ขึ้น &nbsp;Database connection error (3): Could not connect to database &nbsp;มันหมายความว่าอย่างไรค่ะ</p><p>พอไปเปิดดูในฐานข้อมูล&nbsp;phpmyadmin ในฐานข้อมูลกลับไม่มีข้อมูลอะไรเลย จะมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ รบกวนตอบหนูด้วยนะค่ะ</p><p>หนูอยากทราบว่ามันคืออะไร ขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ</p>

1 ความคิดเห็น

• Wilailak Krissadee

พอทำถึงพาส 2 อยู่ดีๆๆ joomla ก็ขึ้น  Database connection error (3): Could not connect to database  มันหมายความว่าอย่างไรค่ะ

พอไปเปิดดูในฐานข้อมูล phpmyadmin ในฐานข้อมูลกลับไม่มีข้อมูลอะไรเลย จะมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ รบกวนตอบหนูด้วยนะค่ะ

หนูอยากทราบว่ามันคืออะไร ขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ