ทำยังไงให้ข่าวใน mod_news_pro_gk4 คลิกแสดงอีกหน้าหนึ่ง

wave
อนิวรรต สุขกำเนิด
2,064
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
ทำยังไงให้ข่าวใน mod_news_pro_gk4 คลิกแสดงอีกหน้าหนึ่ง

<p>ทำยังไงให้ข่าวใน mod_news_pro_gk4 คลิกแสดงอีกหน้าหนึ่งค่ะ คือตอนนี้เวลาคลิ๊กที่อ่านต่อมันจะขึ้นข่าวต่อท้ายในหน้าแรกเลย เราจะตั้งค่าตรงไหนได้ค่ะ ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ<br></p>

2 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น

• อนิวรรต สุขกำเนิด

ทำยังไงให้ข่าวใน mod_news_pro_gk4 คลิกแสดงอีกหน้าหนึ่งค่ะ คือตอนนี้เวลาคลิ๊กที่อ่านต่อมันจะขึ้นข่าวต่อท้ายในหน้าแรกเลย เราจะตั้งค่าตรงไหนได้ค่ะ ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ

สร้างเมนูใหม่ที่แสดงแบบบล็อกสำหรับหมวดหมู่ใน mod_news_pro_gk4 ครับ