ทำยังไงให้ไฟลproject yii2 ขึ้น เชิฟเวอร์ได้ครับ ผมใช่hostting ฟรี ครับ

wave
supakorn
1,632
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
ทำยังไงให้ไฟลproject yii2 ขึ้น เชิฟเวอร์ได้ครับ ผมใช่hostting ฟรี ครับ

5 ความคิดเห็น

• กัมปนาท บุตรจันทร์

• supakorn

• มานพ กองอุ่น

ช่วยหน่อยคร่าบบบ

ช่วยหน่อยคร่าบบบ

ติดตรงไหนครับ

ผมนำไฟล์ขึ้นไปบนเชิฟเวอร์ไม่ได้อะครับ  เป็นเชิฟเวอร์ ของ 000webhost อะครับ  ไฟล์ทั้งหมดมี 19,338 Files, 3,595 Folders ผมควรทำยังไงดีครับ

ลอง upload ขึ้่นทุก folder ยกเว้น vendor ครับ แล้วค่อยไป composer update บน Serv จริง ครับ หรือติดตรงไหนขอรายละเอียดมากกว่านี้ด้วยนะครับ