มีวิธีดึงบทความจาก wordpress มาไว้ใน joomla หรือเปล่าครับ

wave
เชิดศักดิ์ อู่ปัญญา
1,811
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
มีวิธีดึงบทความจาก wordpress มาไว้ใน joomla หรือเปล่าครับ

<p>ที่เว็บของผมได้ใช้ wordpress ทำแล้วก็มีบทความจำนวนหนึ่ง <br>ตอนนี้กำลังปรับเป็น joomla 3.2 อยู่<br>มีวิธีดึงบทความจาก wordpress มาไว้ใน joomla หรือเปล่าครับ<br>ขี้เกียจนั่งคัดลอกมาทีละบทความ<br>ขอบคุณครับ<br></p>

1 ความคิดเห็น

• เชิดศักดิ์ อู่ปัญญา

ที่เว็บของผมได้ใช้ wordpress ทำแล้วก็มีบทความจำนวนหนึ่ง
ตอนนี้กำลังปรับเป็น joomla 3.2 อยู่
ขี้เกียจนั่งคัดลอกมาทีละบทความ
ขอบคุณครับ