รบกวนสอบถามครับ เรื่อง ปฏิทิน

wave
phakawat khunraksa
1,902
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
รบกวนสอบถามครับ เรื่อง ปฏิทิน

<p>ซอสโค้ด mission ตรงปฏิทิน ไม่สามารถ จอง วันที่31 ได้ ครับ เลือก วันที่ 31แล้ว แต่ ไม่แสดงหน้าปฏิทินครับ ต้องแก้ไข ยังงัยครับ</p>

6 ความคิดเห็น

• phakawat khunraksa

• มานพ กองอุ่น

ซอสโค้ด mission ตรงปฏิทิน ไม่สามารถ จอง วันที่31 ได้ ครับ เลือก วันที่ 31แล้ว แต่ ไม่แสดงหน้าปฏิทินครับ ต้องแก้ไข ยังงัยครับ

ถ้าจอง 31 วันเดียวได้ แต่ถ้าเป็น 29-31 จะจองไม่ได้ จะได้แค่ 29-30 ครับ

ปกตินะครับ ผมลองทดสอบแล้วครับ

เอ  น่าจะเป็นที่ผม เข้าไปแก้ไข โค้ด ใหม่ ครับ เลยเพืี้ยน เดี๋ยว ผมลองใหม่ ครับ ขอบคุณครับ

ลองในเครื่อง ปกติ ครับ แต่ พอ อัพโหลด ขึ้น server แล้ว วันที่ จะขาด ไป 1 วัน เป็น เพราะ อะไร ครับ

รู้ สาเหตุ แล้ว ครับ format datetime ผิดครับ ผมแก้ผิดเอง อิอิ ขอบคุณครับ