สอบถามครับใครเคยประสบปัญหาไฟล์ exe service ที่เราสร้างเองหายบ้างครับหลังจาก windows update

wave
เมธี บุญปลอด
1,746
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
สอบถามครับใครเคยประสบปัญหาไฟล์ exe service ที่เราสร้างเองหายบ้างครับหลังจาก windows update

พอดีทำระบบปริ้นผ่านweb browser แล้วทำ service ที่เชื่อมต่อกับเครื่องปริ้นขึ้นมาเอง แล้วทุกครั้งที่ window update หรือ google chrome update ก็จะมีปัญหา service หายตลอดเลยครับ ต้อง teamview ไปลงให้ลูกค้าใหม่ มีใครพอจะทราบวิธัีแก้ไม่ให้serviceหายบ้างไหมครับ

0 ความคิดเห็น
ไม่พบผลลัพธ์