สอบถามหน่อยครับ ผมต้องการ ทำ dropdownlist 2 ชั้นครับ ชั้นแรกเลือกยี่ห้อ ชั้นที่สองเลือกรุ่น อะไรประมาณนี้ครับพอจะมีแนวทางแนะนำบ้างมั้ยครับ

wave
Golff Teerapol
1,916
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
สอบถามหน่อยครับ ผมต้องการ ทำ dropdownlist 2 ชั้นครับ ชั้นแรกเลือกยี่ห้อ ชั้นที่สองเลือกรุ่น อะไรประมาณนี้ครับพอจะมีแนวทางแนะนำบ้างมั้ยครับ

สอบถามหน่อยครับ ผมต้องการ ทำ dropdownlist 2 ชั้นครับ ชั้นแรกเลือกยี่ห้อ HP ชั้นที่สองเลือกรุ่นของ HP อะไรประมาณนี้ครับพอจะมีแนวทางแนะนำบ้างมั้ยครับ

1 ความคิดเห็น

• Tanakorn Phowichain

หมายถึงทำแบบ 2 colums ใช่มั้ยครับถ้าใช่อย่างที่ผมเข้าใจ ต้องใช้ css เข้ามาช่วยครับ