wave
jakkarin sanuksan
2,343
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
สอบถามเรื่อง assets

<p>เวลาผมอัพ Project ไว้บน Server พอผมรันหน้าเว็บปรากฎว่ามันจะสร้าง Folder ใน Assets ใหม่แล้วกลายเป็นว่าหน้าเว็บหาไฟล์ css, js ไม่เจอ เพราะติด Permission Owner จึงไม่ทราบว่าจะมีวิธีไหนที่สามารถจัดการ Assets ได้บ้างครับ&nbsp;</p><p>ขอบคุณครับ</p>

1 ความคิดเห็น

• jakkarin sanuksan

เวลาผมอัพ Project ไว้บน Server พอผมรันหน้าเว็บปรากฎว่ามันจะสร้าง Folder ใน Assets ใหม่แล้วกลายเป็นว่าหน้าเว็บหาไฟล์ css, js ไม่เจอ เพราะติด Permission Owner จึงไม่ทราบว่าจะมีวิธีไหนที่สามารถจัดการ Assets ได้บ้างครับ 

ขอบคุณครับ