อยากรบกวน Admin ช่วยทำvdo สอนการ resize รูปภาพ หลังจากการ upload ด้วยครับ

wave
alongkorn sangapetch
1,921
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
อยากรบกวน Admin ช่วยทำvdo สอนการ resize รูปภาพ หลังจากการ upload ด้วยครับ

<p>อยากรบกวน Admin มานพ ช่วยทำvdo สอนการ resize รูปภาพ หลังจากการ upload ด้วยครับ หาวิธีมาจากหลายที่แล้วแต่ยังหาวิธี resize ไม่ได้เลยครับ ขอบคุณครับ<br></p>

3 ความคิดเห็น

• alongkorn sangapetch

• มานพ กองอุ่น

อยากรบกวน Admin มานพ ช่วยทำvdo สอนการ resize รูปภาพ หลังจากการ upload ด้วยครับ หาวิธีมาจากหลายที่แล้วแต่ยังหาวิธี resize ไม่ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

อยากได้เป็นของ Yii framework ครับ ขอบคุณครับ