เอาข้อความส่วนหัวออก

wave
KINGKaN YONTNTM
2,637
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
เอาข้อความส่วนหัวออก

<p>ผมได้ใช้ Template ของ Hanumait &nbsp;ผมได้ทำรูปส่วนหัวเป็นรูปสไลด์ เวลาเปลี่ยนรูปแล้ว ยังมีตัวอักษรสี่เหลือง HANUMAIT แสดงอยู่ตลอดเวลากดเปลี่ยนเมนูต่าง ๆ ครับ &nbsp;ช่วยกรณาชี้แนะด้วยครับผม</p>

2 ความคิดเห็น

• มานพ กองอุ่น

• KINGKaN YONTNTM

ผมได้ใช้ Template ของ Hanumait  ผมได้ทำรูปส่วนหัวเป็นรูปสไลด์ เวลาเปลี่ยนรูปแล้ว ยังมีตัวอักษรสี่เหลือง HANUMAIT แสดงอยู่ตลอดเวลากดเปลี่ยนเมนูต่าง ๆ ครับ  ช่วยกรณาชี้แนะด้วยครับผม

ลองดูว่า path ไปยังรูปถูกต้องหรือเปล่าครับ

อาจจะใช้ module vinaora nivo slider แทนครับ