โค้ดระบบสมัครเรียนออนไลน์

wave
นิมิต นิยม
2,449
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
โค้ดระบบสมัครเรียนออนไลน์

<p>อยากให้อาจารย์ช่วยจัดทำวิดีโอสอนการเขียนโค้ดสมัครเรียนออนไลน์ให้หน่อยครับ เพราะว่าโค้ดระบบสมัครเรียนออนไลน์ที่ดาวน์โหลดไป ผมไม่ค่อยเข้าใจวิธีการเขียนเลยครับ อยากจะเพิ่มเติมในส่วนของเมนูนูหรือว่าเนื้อหาต่างๆ ก็ไม่รู้จะเริ่มยังไงครับ.....</p><p>ขอบคุณครับ</p>

2 ความคิดเห็น

• Leonet T.Martcast

• นิมิต นิยม

อยากให้อาจารย์ช่วยจัดทำวิดีโอสอนการเขียนโค้ดสมัครเรียนออนไลน์ให้หน่อยครับ เพราะว่าโค้ดระบบสมัครเรียนออนไลน์ที่ดาวน์โหลดไป ผมไม่ค่อยเข้าใจวิธีการเขียนเลยครับ อยากจะเพิ่มเติมในส่วนของเมนูนูหรือว่าเนื้อหาต่างๆ ก็ไม่รู้จะเริ่มยังไงครับ.....

ขอบคุณครับ

มีนี่ครับ อยู่ใน บทเรียน YII FRAMEWORK WORKSHOP

YII FRAMEWORK WORKSHOP # ONLINE ADMISSION ระบบรับสมัครเรียนออนไลน์