wave
จุติพงศ์ สุบิน
3,866
สังคมนักพัฒนาระบบ (Community)
Html5:Video file not found

<p>ดู Video ไม่ได้ครับ ขึ้นข้อความว่า Html5:Video file not found ในหมวดของ สร้างเว็บไซต์โรงเรียนด้วย Joomla 3.2 ใน Part ที่13 เรื่อง การเปิดการใช้งาน Module ในJoomla3 ครับ ซึ่ง Part ก่อนหน้านี้สามมารถเข้ารับชมได้ตามปกติครับ  ปล. ขอบคุณสำหรับวีดีโอการสอน มีประโยชน์มากๆเลยครับ </p>

3 ความคิดเห็น

• nate manee

• มานพ กองอุ่น

• จุติพงศ์ สุบิน

ดู Video ไม่ได้ครับ ขึ้นข้อความว่า Html5:Video file not found ในหมวดของ สร้างเว็บไซต์โรงเรียนด้วย Joomla 3.2 ใน Part ที่13 เรื่อง การเปิดการใช้งาน Module ในJoomla3 ครับ ซึ่ง Part ก่อนหน้านี้สามมารถเข้ารับชมได้ตามปกติครับ  ปล. ขอบคุณสำหรับวีดีโอการสอน มีประโยชน์มากๆเลยครับ

แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

ตอนนี้เรื่องนี้ดูไม่ได้อีกแล้วครับ Html5:Video file not found